ƙaramin ɗaki mai ɗaukuwa mai shayarwa mai sanyaya iska tare da fakitin kankara XK-05SY

Takaitaccen Bayani:


 • Sunan Alama:XIKO
 • Wurin Asalin:China
 • Takaddun shaida:CE, EMC, LVD, ROHS, SASO
 • Samuwar OEM/ODM:Ee
 • Lokacin Bayarwa:Jirgin a cikin kwanaki 15 bayan biya
 • Fara Port:Guangzhou, Shenzhen
 • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:L/C,T/T,WesternUnion,Cash
 • MOQ:raka'a 20
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  XK-05SY ƙaramin ɗaki mai ɗaukar nauyi mai sanyaya iska tare da fakitin kankara

  XIKOO XK-05SY ƙaramin ɗaki mai ɗaukar nauyi mai sanyaya iska ya shahara sosai, rage zafin jiki ta hanyar ƙafewar ruwa.kuma karami ne kuma kyakkyawa , akwai fasali kamar haka:

  Kyakkyawan Bayyanar

  Sabuwar ABS Material filastik jiki, Anti-UV, Anti-tsufa, tsawon rai.farin + blue/ launin toka launin toka, kawo tsafta da sabo.An tsara bayyanar da karimci, sumul da kyau.

  Ƙananan amfani

  Super low ikon amfani 0.15kW / h & mai ƙarfi 5000m3 / h iska kwarara, rufe 20-30m2.

  Fresh&Cool&shararriyar iska

  Ingantattun bangarorin guda uku 5090# inganci mafi kyawun sanyaya tasirin saƙar zuma mai sanyaya kushin sanyaya tare da matatun ƙura, aiki a cikin sarari don kawo sabo, sanyi da tsabtar iska a cikin gida.

  Dace don amfani

  Kwamitin kula da tabbatar da ruwa na LCD + iko mai nisa, akwai saurin gudu daban-daban 3, mai dacewa na sa'o'i 24, ingantattun ƙafafun duniya tare da makullai.Kuma akwai over lodi da famfo kariya, Auto lilo don rufe babban yanki.

  XIKOO ingancin sassa

  100% jan karfe-waya mota, PP da fiber gilashin kayan fan, yumbu shaft submersible famfo da sauran ingancin sassa.

  Garanti bayan-sayar

  Cikakken garanti na shekara 1.

  Garanti na mota 2 shekaru.

  Garanti mai sanyaya 3 shekaru.

  KYAUTA KYAUTA

  Samfura

  XK-05SY

  Lantarki

  Ƙarfi 150W
  Wutar lantarki/Hz 110V/220~240V/50/60Hz
  Gudu 3
  Mai ƙidayar lokaci Awanni 24

  Tsarin fan

  Wurin Rufe Raka ɗaya 20-30m2
  Gudun Jirgin Sama (M3/H) 5000
  Isar da Jirgin Sama 5-8M
  Nau'in Fan Axial
  Surutu ≤55 db

  Harka ta waje

  Tankin Ruwa 30L
  Amfanin Ruwa 5-8 l/H
  Cikakken nauyi 16kg
  Kushin sanyaya 3 bangaran
  Kura tace net Ee
  Yawan Loading 257 guda/40HQ 100pcs/20GP

  Tsarin sarrafawa

  Nau'in sarrafawa Nuni LCD+ Ikon nesa
  Ikon nesa Ee
  Over Load Kariya Ee
  Kariyar famfo Ee
  Shigar Ruwa Manual
  Nau'in Toshe Musamman

  Kunshin:Jakar filastik + kumfa pallet + kartani

  Aikace-aikace: XK-05SY iska mai sanyaya yana da sanyaya, humidification, tsarkakewa, makamashi ceton wani sauran ayyuka, kazalika da bebe sakamako.Ana amfani da shi sosai don gida, kantin ofis da sauran wurare.

  XIKOO mayar da hankali kan ci gaban mai sanyaya iska da kera fiye da 13years, koyaushe muna sanya ingancin samfuran da sabis na abokin ciniki a farkon wuri, muna da madaidaicin ma'auni daga zaɓin kayan, gwajin sassa, fasahar samarwa, kunshin da sauran duk tsari.Da fatan kowane abokin ciniki ya sami gamsasshen na'urar sanyaya iska XIKOO.Za mu bi duk jigilar kaya don tabbatar da abokan ciniki sun sami kaya, kuma muna da bayan-sayar da dawowa ga abokan cinikinmu, yi ƙoƙarin warware tambayoyinku bayan-sayar, fatan samfuranmu suna kawo ƙwarewar mai amfani mai kyau.

  Barka da kyau don tuntuɓar mu, ziyarta da yin aiki tare da XIKOO!

  XK-05SY Portable solar DC air cooler

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Aiko mana da sakon ku: