XIKOO mai sanyaya iska mai sanyaya Cool da tsarin samun iska suna girka aikin gidan abincin Xincun Middle

Gidan abincin Makarantar Middle na Xincun yana da babban yanki na murabba'in mita 6,500. Idan ba shi da kyakkyawan iska da sanyi a cikin Guangzhou tare da zazzabi mai zafi duk shekara, yana iya haifar da gidan abincin ya zama mai tsananin zafi da sultry. Dubun dubatar Malami da ɗalibi ba sa son cin abinci a wurin. Don haka makarantar ta tsara yin amfani da kwandishan ta farko da farko, yayin da suke ganin zai zama babban farashi da kuma babban kuɗin aiki. Dakatar da ra'ayin da ya gabata, sannan kuma ka nemi yawancin masu samar da iska. A ƙarshe ya zaɓi XIKOO.due zuwa ƙirar aikinmu mai kyau da ambato, kuma XIKOO sanannen sananne ne a cikin masana'antar sanyaya iska ta Sin.

 

Engineungiyar injiniyan XIKOO ta tsara aikin tare da 28 guda 1.5KW mai sanyaya masana'antun iska XK-25T + 2 ɗakunan sanyi. Ana ɗaukar iska mai sanyi zuwa babban zauren ta bututu. Bayan haka masu watsa iska da yawa sun sanya ƙarƙashin bututun don rarraba iska mai sanyi zuwa wuraren da ake buƙata ƙarƙashin rufin ado. , Don haka za'a iya amfani da ɗaukar sanyi mai sanyi na kowane yanki a ko'ina.

 

XK-25T masana'antun iska mai sanyaya suna da 12cm kauri mai ɗamara mai nauyin 5090 nau'in sanyaya. Tasirin danshinta ya fi na 20% sama da na sauran mai sanyaya iska na yau da kullun, wanda ke nufin cewa yana da kyakkyawar sakamako mai sanyaya da iska sama da sauran mai sanyaya iska na masana'antu a kasuwa. Mun kara sanyaya ruwa a cikin shirin. Chiller yana juya ruwan famfo a matsayin ruwan kankara kuma ya samar dashi ga kowane mai sanyaya iska. Ta wannan hanyar, yawan zafin jiki na iska daga mai sanyaya iska yana ƙasa da ƙananan 2-3degrees fiye da wanda zai haɗa ruwan famfo kai tsaye. Saboda makarantar tana son samar da kyakkyawan yanayin cin abinci don malamai da ɗalibai.

 restaurant  air cooler project (1)

restaurant  air cooler project (3)

restaurant  air cooler project (2)


Post lokaci: Nuwamba-10-2020